Barka da zuwa wannan gidan yanar gizon!
  • LED mara waya ta cajin linzamin kwamfuta
  • Riƙen alkalami mara waya
  • Kalanda caji mara waya

Kyauta mafi kyau ga marasa lafiya na mahaifa shine kushin zafi na wuyansa

Wannan wani nau'i ne na hyperthermia wanda ke amfani da zafi don ƙara yawan jini zuwa yankin da abin ya shafa.Kuna iya samun irin wannan sauƙi lokacin da kuka yi wanka mai dumi, mai kwantar da hankali.

"Kwayoyin zafi sukan sauƙaƙa ciwon tsoka ta hanyar ƙara yawan jini da taimakawa tsokoki mikewa," in ji Dokta Jacob Hascalovici, babban jami'in kula da lafiya na Clearing kuma kwararre kan ciwo.Sharewa shine dandalin kiwon lafiya na dijital don marasa lafiya na ciwo na kullum.
Ana iya amfani da kayan dumama don magance ciwon baya, ciwon wuyan wuya da kafaɗa, har ma da ciwon haila.
Babban fa'ida shine ɗaukar su.Kuna iya kusan ɗaukar kushin dumama tare da ku - zuwa ɗakin kwana, gado mai matasai, yayin tafiya, ko ma a cikin mota.Chiropractor Dr. Blessen Abraham yana son cewa mafi yawan dumama pads suna sassauƙa, yana ba ku damar kunsa su a kusa da haɗin gwiwa.

Rubutun dumama na iya sauƙaƙa ciwo, taurin tsoka, da ciwo mai tsanani.
Ciwon ciki yana da zafi, amma kushin dumama na iya taimakawa.
Wannan kushin dumama an shirya shi musamman ga marasa lafiya da ke fama da wuyan wuya, kushin dumama yana ɗaukar sabuwar fasahar dumama takardar graphene.Raƙuman hasken infrared mai nisa da takardar dumama graphene ke fitarwa na iya haɓaka zagawar jini, kyakkyawa da kula da fata, da haɓaka ingancin bacci.Fuskar kushin dumama abu ne mai laushi, wanda yake da taushi da jin daɗin taɓawa.Yana amfani da ƙarfin lantarki mai aminci na 5v, kuma tsarin amfani ya fi aminci.An tsara kushin dumama da Velcro kuma kowane nau'in mutane ne ke amfani da shi.Akwai zanen jakar magani a cikin kushin dumama.Lokacin da kuke amfani da kushin dumama don damfara zafi, zaku iya sanya jakar ganyen mugwort, jakar maganin ginger, jakar ganyen magani, da sauransu a cikin jakar raga don amfani tare.


Lokacin aikawa: Jul-12-2022